‘அறம்’ படத்தை பாராட்டிய சிவகுமார்!

‘அறம்’ படத்தை பாராட்டிய சிவகுமார்!

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்க

கடந்த வாரம் வெளியாகி பத்திரிகையாளர்கள் மற்றும் திரைத்துரையினர் பாராட்டுக்களுடன் வெற்றிகரமாக ஓடிக்கொண்டிருக்கும் படம் நயன்தாராவின் ‘அறம்’. கோபி நயினார் இயக்கத்தில் வெளியாகியுள்ள இந்த படத்திற்கு பலவேறு தரப்பிலிருந்து பெரும் வரவேற்பும் பாராட்டும் கிடைத்து கொண்டிருக்கும் நிலையில் நடிகர் சிவகுமாரும் இப்படத்தை பார்த்து பாராட்டு தெரிவித்துள்ளார். ‘அறம்’ பட இயக்குனர் கோபிநயினாரை அழைத்து, ‘25 ஆண்டு காலத்தில் இப்படியொரு படத்தை நான் பார்த்ததில்லை’ என்று கூறி கோபி நயினாரையும் அவரது படக்குழுவினரையும் பாராட்டியுள்ளார். சிவகுமாரின் இந்த பாராட்டால் ‘அறம்’ படக்குழுவினர் மேலும் மகிழ்ச்சியடைந்துள்ளனர்!

Previous சூர்யா படத்தில் இணைந்த இளம் நடிகை
Next Naachiyaar - Official Teaser I Director Bala I Ilaiyaraaja I Jyotika, G.V. Prakash Kumar

You might also like

Cinema

சசிகுமாரின் உறவினர் அசோக்குமார் தற்கொலைக்கு காரணமான எம்.எல்.ஏ கைது!

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்க

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்கசசிகுமாரின் உறவினரான தயாரிப்பாளர் அசோக்குமார் தற்கொலை சம்பவம் திரையுலகில் பெரும் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இந்த சோக நிகழ்வில் சினிமாவை சேர்ந்த பலரும் கலந்துகொண்டனர். நடிகர் பிக்பாஸ் பரணியும் சசிகுமார், அமீருடன் கூடவே இருந்தார். ஃபைனாசியர் மற்றும் தயாரிப்பாளர்

Cinema

பாம்பு வைத்து பயமுறுத்தியவரை பழிவாங்கிய சன்னி லியோன்

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்க

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்கநடிகை சன்னி லியோன் தற்போது படங்கள், விளம்பர படங்கள் என தொடர்ந்து பிஸியாக நடித்துவருகிறார். இன்று அவர் படப்பிடிப்பில் ஸ்கிரிப்டை படித்துக்கொண்டிருந்தபோது படக்குழுவை சேர்ந்த ஒருவர் பாம்பை அவர் மீது வீசி பிராங்க் செய்தார். அந்த

Cinema

பிரபல பைனான்சியரால் அஜித்தும் மிரட்டப்பட்டாரா?- திடுக் தகவலை வெளியிட்ட இயக்குனர்

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்க

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்கபைனான்சியர் அன்புச் செல்வன் அவர்களின் தொல்லையால் தன் வாழ்க்கையை முடித்திருப்பவர் அசோக் குமார். இவர் பிரபல நடிகரும், இயக்குனருமான சசி அவர்களின் உறவினரும் ஆவார். இவருடைய இழப்பு திரைப் பிரபலங்களை மிகவும் சோகத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது, அதோடு