திருப்பதியில் நடந்து முடிந்த நடிகை நமீதா திருமணம்

திருப்பதியில் நடந்து முடிந்த நடிகை நமீதா திருமணம்

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்க

நடிகை நமீதா தமிழ் சினிமாவில் ஒரு காலத்தில் கொடிகட்டி பறந்த ஒரு நடிகை. அவர் மச்சான்ஸ் என்று கூறும் வார்த்தைக்கே அவ்வளவு ரசிகர்கள்.

இவர் சமீபத்தில் தனக்கும், வீர் என்பவருக்கு நவம்பர் மாதம் 24ம் தேதி திருமணம் என்று கூறுயிருந்தார். அதன்படி இன்று காலை நமீதாவின் திருமணம் உறவினர்கள் மத்தியில் மிகவும் கோலாகலமாக நடந்து முடிந்துள்ளது. இவரின் திருமண நிகழ்ச்சியில் BiggBoss பிரபலங்களில் ஷக்தி, காயத்ரி, ஆர்த்தி போன்றோர் கலந்து கொண்டனர்.

Previous மலர் டீச்சர் சாய் பல்லவிக்கு செம வரவேற்பாம்!
Next தொடரும் ‘VM’ சென்டிமென்ட்... 4வது முறையாக அஜித், சிவா

You might also like

Cinema

சிவகார்திகேயனுடன் சந்தானம் மோதல்

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்க

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்கசிவகார்த்திகேயன் நடித்துள்ள வேலைக்காரன் படம் கிறிஸ்துமஸ் மற்றும் புத்தாண்டு விடுமுறையை குறிவைத்து வெளிவரவுள்ளது. இந்த் படத்தில் சிவகார்த்திகேயனுக்கு ஜோடியாக நயந்தாரா நடித்துள்ளார். இந்நிலையில் இந்த படத்திற்கு போட்டியாக சந்தானத்தின் சக்க போடு போட ராஜா படம்

Cinema

அந்த பிரபலத்துடன் கட்டிப்பிடி வைத்தியம் செய்ய வேண்டும்- சதீஷ் யாரை கூறினார் தெரியுமா?

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்க

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்கசிவகார்த்திகேயன் படங்கள் என்றாலே சின்ன குழந்தைகள் முதல் பெரியவர்கள் வரை பார்க்கும் அளவிற்கு இருக்கும். மிகவும் ஜாலியாக, அதே சமயம் முக்கிய பிரச்சனைகளை பேசும்படியாக இருக்கும். இந்த நிலையில் சிவகார்த்திகேயன் நடித்திருக்கும் வேலைக்காரன் படத்தின் ஆடியோ

Cinema

நடிகர் சியான் விக்ரம் குழுவின் ஒரு பரபரப்பு அறிக்கை

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்க

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்கதமிழ் சினிமாவில் இருக்கும் மற்ற நடிகர்களை போல அரசியல் என்ற வட்டத்தின் தூரத்தில் இருப்பவர் சியான் விக்ரம். நடிப்பு, சினிமா என்பதை மட்டும் தனது மூச்சாக இருக்கும் விக்ரமின் ரசிகர்களும் அப்படி தான். தற்போது சியான்