பாம்பு வைத்து பயமுறுத்தியவரை பழிவாங்கிய சன்னி லியோன்

பாம்பு வைத்து பயமுறுத்தியவரை பழிவாங்கிய சன்னி லியோன்

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்க

நடிகை சன்னி லியோன் தற்போது படங்கள், விளம்பர படங்கள் என தொடர்ந்து பிஸியாக நடித்துவருகிறார்.

இன்று அவர் படப்பிடிப்பில் ஸ்கிரிப்டை படித்துக்கொண்டிருந்தபோது படக்குழுவை சேர்ந்த ஒருவர் பாம்பை அவர் மீது வீசி பிராங்க் செய்தார். அந்த விடியோவை சன்னி லியோன் சமூக வலைத்தளத்தில் பகிர்ந்திருந்தார்.

அதற்கு பழிவாங்கும் விதமாக சன்னி லியோன் இரண்டு கேக்கை கொண்டுசென்று அவரின் முகத்தில் அடித்துள்ளார். அந்த வீடீயோவை பதிவிட்டு “என்னுடன் மோதினால் இது தான் நடக்கும்” என சன்னி லியோன் ட்விட்டரில்குறிப்பிட்டுள்ளார்

Previous Richie Trailer ( 4K ) | Nivin Pauly, Natty, Shraddha Srinath, Lakshmi Priyaa | B. Ajaneesh Loknath
Next சூர்யாவிடம் அடி வாங்கிய கார்த்தி

You might also like

Cinema

மலர் டீச்சர் சாய் பல்லவிக்கு செம வரவேற்பாம்!

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்க

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்கமலையாளத்தில் வெளியான பிரேமம் படம் மூலம் ரசிகர்களிடத்தில் மலர் டீச்சராக இடம் பிடித்தவர் சாய் பல்லவி. 250 நாட்களுக்கு மேல் ஓடிய இப்படத்தில் நிவின் பாலிக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார். சமீபத்தில் கூட இவர் நான் மலையாளி

Cinema

இன்று இரவு எனக்கு ஸ்பெஷல், எமி ஜாக்ஸன் கூறிய தகவல்

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்க

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்கஎமி ஜாக்ஸன் ஐ படத்தின் மூலம் ரசிகர்களை வெகுவாக கவர்ந்தவர். இவர் தற்போது ரஜினிகாந்திற்கு ஜோடியாக 2.0 படத்தில் நடித்துள்ளார். மேலும், சில நாட்களுக்கு சினிமாவில் இருந்து விடைப்பெற்று இவர் ஹாலிவுட் சீரியல்களில் தலைக்காட்ட முடிவெடுத்தார்.

Cinema

சீரியல் நடிகை பிரியாவுக்கு ஏற்பட்ட சோகம்- அவரே வெளியிட்ட தகவல்

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்க

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்கபிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒரு சீரியலின் நாயகியாக நடித்து பல தமிழ் இளைஞர்களின் மனதை கொள்ளையடித்தவர் பிரியா. இவர் அந்த சீரியலுக்கு பிறகு நடிப்புக்கு முழுக்கு போட போகிறார் என்று வந்த தகவல் ரசிகர்களை மிகவும் சோகத்தில்