அந்த பிரபலத்துடன் கட்டிப்பிடி வைத்தியம் செய்ய வேண்டும்- சதீஷ் யாரை கூறினார் தெரியுமா?

அந்த பிரபலத்துடன் கட்டிப்பிடி வைத்தியம் செய்ய வேண்டும்- சதீஷ் யாரை கூறினார் தெரியுமா?

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்க

சிவகார்த்திகேயன் படங்கள் என்றாலே சின்ன குழந்தைகள் முதல் பெரியவர்கள் வரை பார்க்கும் அளவிற்கு இருக்கும். மிகவும் ஜாலியாக, அதே சமயம் முக்கிய பிரச்சனைகளை பேசும்படியாக இருக்கும்.

இந்த நிலையில் சிவகார்த்திகேயன் நடித்திருக்கும் வேலைக்காரன் படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா நேற்று (டிசம்பர் 3ம் தேதி) மிகவும் விமர்சையாக நடந்தது. அந்த நிகழ்ச்சியில் நடிகர் சதீஷ் பேசும்போது, கிரிக்கெட் போன்ற விளையாட்டுகள் பெரிதாக பேசப்படும் போது கில்லி வந்தது. அந்த விளையாட்டு விளையாடுபவர்களுக்கு ஒரு சமர்ப்பணமாக இருந்தது.

சால்ட் அன் பெப்பர் லுக்கில் இருப்பது கெத்து என வீரம் படத்தில் காட்டியிருந்தார் அஜித். அதேபோல் கடினமாக உழைப்பவர்களுக்கு ஒரு கெத்தாக இருக்கும் இந்த வேலைக்காரன் படம். BiggBossல் பெரிதாக பேசப்பட்டு கட்டிப்பிடி வைத்தியத்தை சிவகார்த்திகேயனுடன் செய்ய வேண்டும் என்று கூறி அவரை மேடைக்கு அழைத்து கட்டி அணைத்து வாழ்த்து கூறினார் சதீஷ்.

Previous hivalinga Movie Comedy Scenes | Part 2 | Raghava Lawrence | Ritika Singh | Urvashi | Vadivelu
Next மெர்சல் 50வது நாள் கொண்டாட்டத்தில் நடந்த அசம்பாவிதம், ரசிகர்கள் சோகம்

You might also like

Cinema

இன்று இரவு எனக்கு ஸ்பெஷல், எமி ஜாக்ஸன் கூறிய தகவல்

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்க

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்கஎமி ஜாக்ஸன் ஐ படத்தின் மூலம் ரசிகர்களை வெகுவாக கவர்ந்தவர். இவர் தற்போது ரஜினிகாந்திற்கு ஜோடியாக 2.0 படத்தில் நடித்துள்ளார். மேலும், சில நாட்களுக்கு சினிமாவில் இருந்து விடைப்பெற்று இவர் ஹாலிவுட் சீரியல்களில் தலைக்காட்ட முடிவெடுத்தார்.

Cinema

விஜய், அஜித், சூர்யா முதல் சல்மான், ஷாருக் வரை ரஜினி குறித்து பேசியது

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்க

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்கதமிழ் சினிமா ஏன் இந்திய சினிமாவின் ஈடு இணையில்லா நடிகர் என்றால் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் தான். 68 வயது கடந்தும் இன்றும் தனக்கான நம்பர் 1 இடத்தை விட்டுக்கொடுக்காமல் இன்றும் முதலிடத்தில் சிம்மாசனம் போட்டு

Cinema

அனிருத்திற்கு மிகவும் பிடித்த அந்த 3 நடிகர்கள்- அவரே கூறிய பதில்

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்க

Like பண்ணுங்க மறக்காம Share பண்ணுங்கஎந்த துறையிலும் ஜெயிக்க வேண்டும் என்றால் ஏதாவது க்ளிக் ஆக வேண்டும். அப்படி சினிமாவில் வெற்றி இசையமைப்பாளராக இருக்க விரும்பும் பிரபலங்களில் ஒரே ஒரு பாடல் மூலம் ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையும் தாண்டி வெளிநாடு வரை பிரபலமானவர்